![](https://sc.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC06171-1024x683.jpg)
วันที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 14.00-16.00 น. ผศ. ดร.อังคณา บุญยืด คณบดี รศ. ดร.คัชรินทร์ ศิริวงศ์ รองคณบดีฝายบริหาร พร้อมด้วยบุคลากรคณะวิทยาศาสตร์ เป็นตัวแทนมอบกระเช้าสวัสดีปีใหม่ 2567 แก่ นายธีระศักดิ์ ฑีฆายุพันธุ์ นายกเทศมนตรีนครขอนแก่น ณ ห้องรับรองเทศบาลนครขอนแก่น ในวันเดียวกันนี้ คณะ ได้เดินทางไปขอพรและมอบกระเช้าสวัสดีปีใหม่ 2567 แด่ ผศ.บุญส่ง วัฒนกิจ อดีตคณบดีคณะวิทยาศาสตร์ ณ บ้านพัก บ้านหนองไผ่ ต.ศิลา จังหวัดขอนแก่นด้วย
![DSC06186](https://sc.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC06186-scaled.jpg)