![](https://sc.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371775314_698384948997952_8364814981381308092_n-1024x576.jpg)
คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ขอแสดงความยินดีกับ กฤษฎา อาจกระโทก นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาจุลชีววิทยา ที่ได้รับรางวัลได้รับรางวัลเหรียญทองแดง การแข่งขันกีฬาซอฟท์บอล ประเภททีมชายตัวแทนจังหวัดขอนแก่น ในการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 “กาญจนบุรีเกมส์” ระหว่างวันที่ 14 – 29 สิงหาคม 2566 ณ จังหวัดกาญจนบุรี