![](https://sc.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/370320935_861920178810775_3800695309961802111_n-819x1024.jpg)
วรินดา ฉัตรรักษา (น้องบีม) นักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ชั้นปีที่ 4 ได้รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ2 2nd Runner up จากการประกวด “Miss KKU ANGEL 2023” ในงานสีฐานเฟสติวัล “บุญสมมาบูชานาค” ประจำปี 2566 ณ เวทีหอศิลปวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยขอนแก่น
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2566
พร้อมกับรางวัลพิเศษ
Miss Popular vote
Miss IGDN Human Right
Miss Popular vote by Evy live
Miss Evy Friendship